Cast Iron Drainage Bututun Najasa

Takaitaccen Bayani:

Simintin ƙarfe bututu mai daidaitawa zuwa DIN/EN877/ISO6594

Abu: Cast Iron tare da graphite flake

Matsayi: GJL-150 bisa ga EN1561

Rubutun: SML, KML, BML, TML

Girman: DN40-DN300


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Bututun ƙasa mai launin toka da aka samar ta hanyar fasahar centrifugal waɗanda ake amfani da su a cikin tsarin magudanar ruwa da tsarin bututun samun iska ta hanyar haɗin kai mai sassauƙa.

Waɗanda suke da fa'idodi masu zuwa:madaidaiciya madaidaiciya, har ma da bangon bututu.babban ƙarfi da yawa, babban santsi na ciki da waje, babu lahani na simintin gyare-gyare, sauƙi mai sauƙi, kulawa mai sauƙi, tsawon amfani da rayuwa, kare muhalli, hana wuta kuma babu hayaniya.

Nuni samfurin

Bututun Ƙarfe (1)
Bututun Karfe (2)
Bututun Karfe (3)

Sigar Samfura

DN Diamita na waje DE(mm) Kaurin bango (mm) T Nauyin raka'a Tsawon L
Ƙimar ƙima Hakuri Ƙimar ƙima Mafi ƙarancin ƙima kg/pc (mm)
40 48 +2,-1 3.0 2.5 12.90 3000+/-20
50 58 3.5 3.0 13.00
70 78 3.5 3.0 17.70
70 75 3.5 3.0 17.70
75/80 83 3.5 3.0 18.90
100 110 3.5 3.0 25.20
125 135 +2,-2 4.0 3.5 35.40
150 160 4.0 3.5 42.20
200 210 +2.5,-2.5 5.0 4.0 69.30
250 274 5.5 4.5 99.80
300 326 6.0 5.0 129.70

Yin zane

Zane na ciki:Zane-zanen resin epoxy mai kashi biyu, launi ocher RAL 1021, tare da matsakaicin bushewar kauri na 120 microns.

Zane na waje:Anti-lalata farfaganda zanen, ja-kasa-kasa RAL 2001, tare da matsakaita bushe kauri 60 microns.ko biyu epoxy guduro zanen, ja launi RAL2001, tare da matsakaicin bushe kauri 100 microns.

Rufin ciki:shafi biyu epoxy guduro foda shafi, tare da matsakaicin bushe kauri na 100-400 microns.

Rubutun Waje:shafi biyu epoxy guduro foda shafi, tare da matsakaicin bushe kauri na 100-400 microns.

Takaddun shaida CE

Alamar CE tana nuna bin ka'idodin EU don haka yana ba da damar zirga-zirgar samfuran kyauta a cikin kasuwar Turai.Ta hanyar sanya alamar CE a kan samfur, masana'anta sun bayyana, a kan alhakinsa kawai, cewa samfurin ya cika duk buƙatun doka don alamar CE, wanda ke nufin cewa ana iya siyar da samfurin a cikin Yankin Tattalin Arziki na Turai (EEA, Memba na 28). Jihohin EU da Ƙungiyar Ciniki Kyauta ta Turai (EFTA) ƙasashen Iceland, Norway, Liechtenstein).Wannan kuma ya shafi samfuran da aka yi a wasu ƙasashe waɗanda ake siyarwa a cikin EEA.
Koyaya, ba duk samfuran dole ne su ɗauki alamar CE ba, nau'ikan samfuran kawai da aka ambata a takamaiman umarnin EU akan alamar CE.

Alamar CE ba ta nuna cewa an yi samfuri a cikin EEA ba, amma kawai ya bayyana cewa an tantance samfurin kafin a sanya shi a kasuwa kuma don haka ya gamsar da ƙa'idodin doka (misali matakin aminci mai jituwa) yana ba da damar sayar da shi a can. .

Yana nufin cewa masana'anta yana da:
● Tabbatar cewa samfurin ya bi duk mahimman buƙatun masu dacewa (misali kiwon lafiya da aminci ko buƙatun muhalli) waɗanda aka ɗora a cikin umarnin(s) masu dacewa da
● Idan an ƙulla a cikin umarnin (s), da ƙungiyar tantance daidaito mai zaman kanta ta bincika ta.

Alhakin masana'anta ne don aiwatar da ƙimar daidaito, saita fayil ɗin fasaha, ba da sanarwar daidaito da kuma sanya alamar CE akan samfur.Dole ne masu rarrabawa su bincika cewa samfurin yana ɗauke da alamar CE kuma cewa takaddun tallafin da ake buƙata yana cikin tsari.Idan ana shigo da samfurin daga wajen EEA, mai shigo da kaya dole ne ya tabbatar da cewa masana'anta sun ɗauki matakan da suka dace kuma ana samun takaddun akan buƙata.Ana samar da duk bututu bisa ga daidaitaccen DIN19522 / EN 877 / ISO6594 kuma ba mai ƙonewa ba kuma ba mai ƙonewa ba.


  • Na baya:
  • Na gaba: